ภาพความจริงวันนี้สัญจร...ภาคพิเศษ(วัดสวนแก้ว 23/11/51 )

ริมน้ำ กลางสะพาน แล้วก็ริมน้ำ 555

...รับศิลรับพร ต่อไป ริมน้ำอีกแล้ว แบบว่าคลองในวัดครับ บรรยากาศสุดๆจริงๆครับ

แดง แดง มาดูมุมสูงกันบ้างดีกว่า ทางเข้าอีกทาง ตึกอะไรไม่รู้ 555 ห็นเค้าว่ากันว่า แยะกว่าในทำเนียบนะ กินขนม แล้วก็กินน้ำ พอดีอะ ห้องน้ำอยู่ไกลนะหนู จุ๊บ จุ๊บ .... น่ารักนะครับ ขอหล่อหน่อย ผมรักเด็ก 555 ต่อไป ''สาวนปช'' ล้วนๆ ขอบอก ชอบคนไหนเซฟเก็บได้เลยครับ รับรองไม่แพ้สาวเสื้อเหลืองที่...555 คนนี้ชอบมากมาย ดุเชียว ...อิอิ อิอิอิ ระวังตกน้ำนะ ก๊าบ เย้ๆๆๆๆ มีคนมาคุม อิอิ โห มอมหัวใจให้กันเห็นๆ พี่คะไม่ใช้แฟน อิอิ อยากกินหมูปิ้งด้วยจัง อยากเป็นร่มให้เธอ อิอิ สวยแบบไทย คนสวยเสื้อแดง ผูกให้หน่อย อย่าถ่ายน๊า (555 ช้าไปแล้ว กดชัดเตอร์ไปแล้ว 5555) พี่ชื่อ mac1957 ใช่ไม๊คะ ชื่อเหรอคะ 55555555555555 แม่ค้าคนสวย คนนี้ชอบครับ เล็งตังนานกว่าจะหันมา (เห็นคนสวยแล้วมือสั่น555) ฝนไม่ตกหรอกก๊าบ แต่แดดนี่ซิ ไม่กลางร่มเหรอ เดียวผิวเสียน๊า 55555555 เออ คนนี้รักเลยครับ รักแรกพบ 555555555555 เค้าจะรู้ไม๊น๊า เดี๋ยวให้แม่ไปขอ อิอิ น้องๆๆ เสื้อสีตกนะ เธอๆๆเค้าถ่ายรูปเราอะ อายๆๆๆๆ อิอิ หมดมุข 5555555 แต่ว่าน่ารัก ก๊าบ ใครเอาต้นไม้มาวาง ฮะ เค้าอาย ขอตัวดิ สาวน้อยหมวกแดง (อ้าวพี่ๆ อย่าดันดิเดี๋ยวรูปไม่ชัดอิอิ คนข้างหลังดันครับจนได้ อิอิ) อิอิ นึกไม่ออกจะว่าอะไร ติดอยู่ที่ปาก 555 โหน้องพี่กำลังเล็งสายสวยอยู่ โฉบผ่านหน้ากล้องเฉยเลย หมดแล้วครับ ภาพชุดต่อไปเป็นภาพ พาโนรามา ขอเวลาต่อภาพนิดนึงนะครับ แล้วก็ เข้าไปชมภาพชุดใหญ่ทั้งหมดได้ ที่ mac1957.hi5.com เกรงใจเวปพันธิปครับ แต่คืนนี้ยังไม่ได้อัพนะครับง่วงแล้ว 55555

ความเห็นที่ 1
TARONOI

ไร้สาระจังเลย ไหนทางเวปบอกจะพิจารณากระทู้ก่อนไง