ยุบสภา

นายกประกาศยุบสภาแล้ว แต่ควายยังหาทางกลับนาไม่ถูก ทำไงดีประเทศไทย

ความเห็นที่ 1
folioh

อาบน้ำแต่งตัว ล่ะนะครับ "ล้มไอ้เทือก" อ่ะนะ ครวยสภาไอ้เทือก

ความเห็นที่ 3
maleong

ปล่อยมันสิ
ประเทศนี้ มันสร้างมา เป็นของพวกมันมาก่อน
ที่สุราษฎร์ธานี ที่สมุย ก็คืนมันไปเกือบหมดแล้ว

กลับไปอยู่เหนือ อยู่อิสาน
กลับบ้านให้หมด
ให้มันปกครองคนกรุ่งเทพ
เพราะพวกเขาชอบอย่างนี้

ความเห็นที่ 4
maleong

เลือกตั้งแพ้ ยังมีหน้ามาบอก เสียงส่วนใหญ่
ถึงเวลา เสื้อแดงมาบ้าง
มันจะจบไหม

ควายจริงๆ เป็น สส ลาออกทั้งพรรค เพื่อมาล้มรัฐบาล ที่ตัวเองไม่เคยชนะเลือกตั้ง

หาทุกวิธีเพื่อไม่ให้เขาเลือกตั้ง
แต่พยายามเรียกว่า ประชาธิปไตย

ฟาย....ทั้งพรรค ทั้งคนสนับสนุน
เป็นขี้ข้า อำมาตย์ ไปจนตายเถอะ....

ความเห็นที่ 5
propang

มากันเปนล้าน คงไม่หน้าด้านอยู่แล้วละจ้าาา สุดซอยเป็นสุดซวย 555 :em01:

ความเห็นที่ 6
angala

ยุบสภา แล้วเลือกตั้งใหม่ ก็ดีครับปลดล็อคความขัดแย้งได้ชั่วคราว แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า สุเทพแอนด์เดอะแก๊งค์ยอมรับเลือกตั้งใหม่หรือเปล่าเพราะไม่ใช่สิ่งที่ต้องการที่เรียกร้อง ผมไม่มีปัญหาถ้าปชปจะชนะเลือกตั้ง แต่ถ้าพทชนะกลับมาใหม่ หวังว่าจะยอมรับกันบ้างนะครับ ประชาธิปไตยนี่ครับ

ความเห็นที่ 7
TarlMay

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

มาเป็นล้าน หรอ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก ระบบ อภิสิทธ์ชน **สภาชนกลุ้มน้อย **โดย*โจรกฎบสุเทพ-และ*ฆาตกรอภิสิทธ์*

สร้างมารตฐานกรดไหลย้อน ให้ประเทศ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

:em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 8
TarlMay

ความคิดเห็นที่ 6 : ยุบสภา
นึกภาพออกเลยอนาคตคงมีการชุมนุมไล่รัฐบาล แล้วมีการตั้งสภาประชาชนเรื่อยๆๆแน่ถ้าครั้งนี้สามรถทำได้ ตัวเเปรก็คือใครสามรถเกณคนมาได้เยอะก็มีโอกาศทำได้

โดย: kunkrabee

......................................................

ถูกต้องที่สุด....... นายก ม7 ในอนาตคดและ สภาชนกลุ้มน้อย จะแก้ปัณหายังไง เมื่อมี มวลมหาประชาชน มากว่า

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก เจ็บปวดที่สุด เด็กรุ่นหลัง

:em12:

ความเห็นที่ 9
TarlMay

เรียกว่า **ไม่ก๊อป แปะมันจะวิบัติ**มากกว่า

กร๊ากกกกกกกกกกกกก** ม้วนแต๋หมาขน**พรรคโจร

:em12: :em12:

ความเห็นที่ 10
TarlMay

เรียกว่า **ไม่ก๊อป แปะมันจะวิบัติ**มากกว่า

กร๊ากกกกกกกกกกกกก** ม้วนแต๋หมาขน**พรรคโจร

:em12: :em12: