มาดูแผนของแกนนำ เสื้อแดง ในการยึดสนามบิน

แผนการครั้งนี้ ช่างแยบยลนัก การระดมคนเสื้อแดงยึดสนามบิน

หากทำสำเร็จ .... นอกจากจะไม่โดนดำเนินคดีแล้ว  แกนนำบางคน

จะได้ตำแหน่งใหญ่โต ได้เป็น รัฐมนตรีต่างประเทศด้วย

หนำซ้ำ...ยังมีคนยกย่องชมเชยว่า เป็นผู้ก่อการดี อีกต่างหาก

ได้คนเสื้อเหลืองมาเป็นพรรคพวก  และนอกเหนือจากนั้นยังอิ่มอร่อยกับ

อาหารดี ดนตรีไพเราะ  ชุมนุมครั้งนี้มีแต่ได้กับได้ครับพี่น้อง 5555++++

ผมว่างานนี้ มาร์คต้องตบรางวัลให้แกนนำเสื้อแดงแน่ๆ ตำแหน่งรัฐมนตรีต่างประเทศ

หนีไม่พ้นหรอกครับ  สู้ๆ