เป็นผู้หญิงต้องคิดให้ไกลจัดการกับเงินยังไงให้คุ้มค่าที่สุด ?

มีบัญชีเงินฝากประจำที่น่าสนใจมาแนะนำกันค่ะ แต่ต้องขออภัยสำหรับคุณผู้ชายนะคะ เพราะว่าบัญชีเงินฝากนี้เฉพาะผู้หญิงเท่านั้นคร่า ^^ กับเลดี้ ทวีทรัพย์ของ Kbank เป็นบัญชีที่ออมเงินสำหรับผู้หญิงโดยเฉพาะดอกเบี้ยสูง ใช้ร่วมกับบัตรเครดิตทุกครั้งก็ได้สะสมแต้มไปแรกขแงรางวัลต่างๆได้ค่ะ แถมเงินออมของเรายังเอาไปเพิ่มแต้มในบัตรเครดิตได้อีกด้วย Wow... คุ้มสุดๆจริงๆนะคะ หากเพื่อนๆกำลังจะเปิดบัญชีเงินฝากแล้วละก็แนะนำเลยค่ะ คุ้มขนาดนี้ไม่อยากให้พลาดกันนะคะ ^^