เพื่อนๆคนไหนขายของออนไลน์มาแชร์ไอเดียกัน

สวัสดีครับคือว่าทุกวันนี้อะไรๆก็ต้องออนไลน์ ทั้งขายของออนไลน์ เก็บภาษีออนไลน์ จนเราต้องปรับตัวนะครับ ตอนนี้ผมเลยอยากมาแชร์การหารายได้ออนไลน์บ้าง ส่วนตัวผมงานประจำออฟฟิตก็คือขายประกัน อาชีพเสริมคือเป็นนายหน้าครับ อาชีพนายหน้าออนไลน์ ผมหาลูกค้าผ่านอินเตอร์เน็ต เป็นไงบ้างครับฟังดูเก๋ไหมครับ... ส่วนเรื่องรายได้ก็....เป็นความลับครับ สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อยากแชร์ช่องทางสร้างรายได้ก็มาแชร์กันเยอะๆนะครับ ...