เมื่อบัวขาว นั่งกินข้าวกับพื้นแบบนี้ ได้ใจแฟนๆ มากมายแชร์ไลค์ถล่มทลาย!

วันนี้ที่เพจ Banchamek Gym ของบัวขาว นักมวยไทยขวัญใจคนทั้งโลก ได้โพสต์ภาพ ที่บัวขาวนั่งกินข้าวกับพื้น พร้อมแคปชั่นที่น่าโดนด่า หรือสร้างดราม่า จากแฟนๆ พอสมควร แต่ปรากฏว่าส่วนใหญ่มีแต่คนชอบ โดยปกติ บัวขาวเอง ก็ติดดินแบบนี้อยู่แล้ว ดังนั้น การทำแบบนี้ไม่เห็นจะสียหายตรงไหน ไปชมภาพกันครับ

นั่งกินข้าวกับพื้น กับข้าวก็พื้นบ้านแบบนี้แหละ บัวขาว ตัวจริง จะให้ไปนั่งกินหรูๆ ในภัตตาคาร กินหูฉลามน้ำแดง เป็ดปักปิ่งได้ไง จริงไหมครับ

เพื่อนๆ คิดเห็นยังไงกันบ้างกับเรื่องนี้ ผมว่า ปกตินะ ไม่เห็นจะสร้างดราม่าอะไรเลย

เครดิต : Banchamek Gym