ว่าด้วยชี้แจงแถลงไข สองเพศ

มาชี้แจง เรื่องกรณี ของ ผม นะครับ กระผมเป็นแมนผู้ชายสามศอก

ทีมที่ผมชอบคือ เชลซี แต่สาเหตุที่ผมรู้สึกว่าจะเชียร์ลิเวอร์พูลออกนอกหน้านอกตา อันที่จริงกระผมไมได้ชอบทีมหงส์แดงหรอกนะครับ ออกจะเกลียดพอๆกับทีมอีแอบด้วยซ้ำ  แต่เนื่องจากว่า

1.การย้ายมาของท่านเทพ เฟอร์นันโด ตอร์เรส ทำให้ข้าพเจ้าให้อภัยทีมเป็ดแดงได้ ถึงแม้ว่าจะไม่เก่ง แต่เป็นเพราะมีเทพ ตอร์เรสอยู่ [กูอยากให้มันย้ายมาเชลซีใจจะขาด]

2.ไม่เกี่ยวเสมอไปครับที่เป็นแฟนทีมอื่นแล้วจะไม่เกลียดแมนยู อย่างน้อยก็กรูนี่แหละครับ

เข้าใจหรือยังครับ ไอ้ ควา ย   หายโง่หรือยังครับ

เชลซีบ้านป้ามึงทุกสถาบันเป็นง่อยเหรอครับ