วันนี้ผมไปเยี่ยมเขาที่โรงพยาบาลมาครับ

วันนี้กระผมเทพจะบอกให้  และ ท่านอภิมหาบุรุษมหาเทพของเทพ ตอร์เรส พร้อมคณะสิงโตพันล้านเชลซี  ไปเยี่ยม คุณ ริโอ เฟอร์ดินาน และ คุณ เนมานย่า วีดิช ที่ รพ.มาครับ  พอไปเห็นสภาพนักเตะอีแอบ น่าสมเพชมากมายเลยครับ   พอท่านอภิมาหเทพตอร์เรสเดินไปถึงเตียง ริโอกับวีดิช ถึงกับสะดุ้งแต๋วแตก ออกอาการสั่นแขวน ขวัญผวา ยกมือไหว้ ขอความกรุณาเลยครับ

เห็นมีแฟนอีแอบบอกว่า ริโอเฟอร์ดินานด์คือกองหลังทีดีที่สุดในโลก จริงเปล่าครับ ท่าจะจริงนะครับ

เพราะริโอมักจะแพ้ทางตอร์เรสและดร๊อกบาอิอิอิ   อ้อ  แฟนอีแอบหมาตัวไหนจะใช้ชื่อผมด่า ก็อย่าลืมล๊อกอินด้วยนะครับ  ถ้าไม่รู้รหัสค่อยโทรมาถามผมก็ได้นะครับ อีแอบทั้งหลาย  กร๊ากๆๆๆ

ปล.กราบขออภัยแฟนแมนยูที่ดีเป็นบางคนด้วยนะครับ กระผมมีหน้าที่กำจัดพวกแฟนอีแอบที่มันเกรียนๆ ไม่ดูเงาหัวตัวเองนะครับ   มีอะไรติสั่งสอนผมได้นะครับ ยกเว้นพวกแฟนอีแอบที่มันเกรียนๆนะครับ  กระผมเลยต้องเกรียนให้มากกว่ามัน