กราบขอประทานโทษ

เมื่อคืนพึ่งตบเด็กอีแอบ เบาะๆ1เม็ดครับ  ต้องกราบขออภัยเป็นอย่างสูงที่ทำได้แค่1เม็ด ทีแรกว่าจะตบมันซัก10เม็ด แต่คิดไปคิดมา กลัวศพแดงมันจะตายอย่างอนาถ หาทางกลับบ้าน โรงละครแห่งฝันร้ายไม่เจอนะครับ

กระผมต้องขอตัวไปแจกกระดูกให้พวกอีแอบ และฟังคำแก้ตัวของพวกอีแอบก่อนนะครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากเลย

ปล.แหม กูไมได้เข้ามาซักพัก ถึงกับสร้างบทละครปลอมเป็นตัวกู ดีจังนะครับ  โทรมาหากูก่อนก็ได้ กูจะได้บอกรหัสให้ มึงจะได้ปลอมตัวได้เนียนๆ ไงครับ

ความเห็นที่ 1
GraJeawWann
พักกินข้าวก่อน ไม่ใหวหิ้วตอนเช้าซวยจัดเครื่องพริ้นพัง ไปถอยใหม่7500 กะลังอยากหาที่ระบาย ได้ ไอ้จะบอกให้ กูจะด่าให้คุ้ม7500
ความเห็นที่ 2
เทพรถไถ
เห็นเด็กเป็ดกำเหิม คิดถึงไอ้ดอกโศกโดยพลัน