ช่วยทบทวนความจำผมหน่อยครับ

แหม...........เมื่อคืนลิเวอร์พูล ทำได้แค่เสมอ เบอร์มิงแฮมเหรอครับ  เอ.....หงส์แดงนี่แย่จังเลยนะครับ

เอาชนะซันเดอร์แลนด์ไม่ได้ เอาชนะลียงไม่ได้ เอาชนะเชลซีพี่ไมได้ ลิเวอร์พูลทำไมผลงานย่ำแย่แบบนี้

แสดงว่าทีมไหนแพ้ลิเวอร์พูลนี่ ยิ่งขี้กาก สุดกากมากเลยใช่ไหมครับ ว่าแต่....เอ  ผมจำไมได้ว่าทีมไหนแพ้ลิเวอร์พูลนะ ผมจำไมได้อ่ะ จำได้แต่ว่า ตอร์เรสกับเอ็นก๊อกยิงนะ ที่ฝังหมาคาแอนฟิลด์นะ

และก็จำไมได้ว่า ทีมเชลซีผมนี่ชนะทีมสุดกากอะไรหนา  ศพมันเละเทะ จำไมได้เลยครับ ฝังหมาคาแสตมฟอร์ดบริดเลยครับ 

555555555555555รู้นะว่าเธอเจ็บ

ปล.แฟนลิเวอร์พูลทั้งหลาย จงสู้ต่อไปครับ  เชลซีพีจะเป็นกำลังใจให้  ตาต่อตาฟันต่อฟันกับมันเลยครับ  พวกอีแอบมันดีแต่ว่าคนอื่นแต่ไม่เคยมองดูเงาตัวเอง พอแพ้แล้ว มันก็แถไปนอกเรื่องอื่น เห็นไหมล่ะครับ