จิบกาแฟหอมหวานๆ กับฟอร์มอันร้อนแรงของทีม DOG DAVILL

อืม..รสชาติกาแฟอันหอมกรุ่นนี่ ช่างหอมหวานเสียจริงๆเลยครับ  เสมอเบอร์มิงแฮม จะตาม สิงโตพันล้านทันไหมนี่  เดี๋ยวจะแกล้งแพ้อีกสักนัดก็ได้ เพื่อให้โอกาสแมนเชสตุ๊ดรีดสีดวงทวารตามทันนะครับ

อ้อ  แมตช์ โดนลีดส์ ยูไนเต็ดถล่ม นี่ ช่างฝันร้ายสมกับเป็นโรงละครแห่งความฝันเสียจริงๆเลยนะครับ

ทางเชลซีของเรานำโดยดร๊อกบา เปิดคลินิคการยิงประตูและดัดสันหลังยาวแก่ เบอบาตอฟด้วยนะครับ  ซื้อมาโคตรคุ้มเลยครับ  30ล้านปอนด์  สุดยอดมาก  โคตรเทพเลย