ทรูมูฟแบบเติมเงิน ถ้าเราอยากใช้เน็ต มีโปรอะไรบ้างคะ

คือแม่เราใช้ truemove h เติมเงินอยู่ ปกติอยู่บ้านก็คุยไลน์กะเพื่อน มี wifi แต่พอออกข้างนอกแกก็จะบ่นว่าไม่มีเน็ต เลยอยากลองหาแพคแบบเติมเน็ตเล่น 1 วัน ไม่รู้ทรูมีโปรนี้ไม๊คะ มีใครใช้แพคไหนแนะนำบ้างไม๊คะ

ความเห็นที่ 1
GlobalWidth

มีขายเน็ตรายวัน น้องผมใช้อยู่ครับ ถ้าวันไหนออกข้างนอกไม่ได้ใช้ wifi ก็เติมแพคเอา ง่ายดี ซื้อที่เซเว่นได้เลย ความเร็ว unlimited 150mb วันละ 49 บาทเอง

ความเห็นที่ 2
karniekarn

ขอบคุณนะคะ แบบการ์ดก็ซื้อง่ายดี เดี๋ยวแวะไปดูที่เซเว่น