จังหว่ะเหมาะ กำลังอยากได้ S6 edge+ อยู่พอดี

ผมแวะเข้าไปที่เว็บ Kbank ว่าจะโอนเงินซักหน่อย แต่เหลือบไปเห็นกำลังโปรโมทเลยว่าแจกมือถือ คู่นาฬิกากันตั้ง 59 คู่ แถมแจกทุกวันอีกนี่เลยฮ่ะ http://bit.ly/REWARDPLUS เรียกได้ว่ามาได้จังหว่ะเหมาะ กำลังอยากได้ S6 edge+ อยู่พอดี เพราะมือถือเครื่องเก่าแบตเริ่มเสื่อมช๊าตไม่ค่อยจะเข้าแล้วฮ่ะ :D

ความเห็นที่ 1
Emane
ผิดคาด ไม่คิดว่าจะร่วมสนุกง่ายขนาดนี้ ผมแค่โหลดแอพ K-Mobile Banking PlUS มาใช้ ก็มีสิทธิ์ร่วมลุ้น S6 edge+ กับ Gear S2 และ รอชื่อเด้งเป็นผู้โชคดีอยู่ตอนนี้ หุหุ
ความเห็นที่ 2
iVenuz
ตั้งใจไว้และถ้าได้นะ เราจะใช้ Galaxy S6 edge+ แล้วก็ยก Gear S2 ให้แฟนค่ะ #งานคู่ต้องมา
ความเห็นที่ 3
Krice
ไม่เคยทำธุรกรรมการเงินผ่าน app เลยครับ ปลอดภัยไหม แล้วใช้งานยุ่งยากรึเปล่า ผมยังไม่เคยใช้เลยครับ อยากลุ้นกับเค้าด้วยอีกคนเผื่อ ฟลุ๊กดวงดีขึ้นมา
ความเห็นที่ 4
loginut
ไม่ยากเลยค่ะ ส่วนตัวเราว่าสะดวกกว่าไปที่ธนาคารโดยตรงอีกนะ ทั้งโอน ทั้งจ่าย มีข้อมูลให้ดูหมดว่าบัญชีเรามีความเคลื่อนไหวอะไรบ้าง ที่สำคัญระบบล็อคถึง 3 ชั้น ปลอดภัยชัวววว ลองโหลดมาใช้ดูรับรองติดใจแน่นอนค่ะ ^^