ดูรีวิวหูฟังบลูทูธมาเยอะวันนี้ขอมารีวิวกับเค้าบ้างนะครับ #มือใหม่หัดรีวิว

ด้วยความที่อยากได้หูฟังไร้สายสักตัวแบบราคาไม่แพงมาก คุณภาพคุ้มราคาหน่อย
ก็เลยไปศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับหูฟังบลูทูธมาหลายแบรนด์เลย ไปอ่านจากรีวิวในหลายๆเว็บ  
จนมาเจอกับ Jabees Bsport ตัวนี้ครับ คุณภาพเสียงอาจจะไม่ดีมาก แต่ฟังก์ชั่นหลักๆ
ที่ทำให้สามารถเอาชนะคู่แข่งหลายๆแบรนด์มาได้ คือ กันน้ำสาดได้รอบทิศทาง ใช้งานต่อเนื่อง
นานสูงสุด6 ชั่วโมง น้ำหนักเบา เกาะหูแน่นไม่ต้องกลัวหลุด และยังสามารถ Standby
ได้นานถึง 150 ชั่วโมง

รองรับระบบ NFC ที่สำคัญคือการเชื่อมต่อสัญญาณมีความเสถียรมาก จะได้ไม่ต้อง
มาหงุดหงิดเวลากำลัง ฟังเพลงเพลินๆกันนะครับ แถมหน้าตายังเท่อีกด้วยมีสี แดง-ดำ

ที่ผมชอบอีก ด้วยเหตุผลเหล่านี้ทำให้ผมต้องควักเงินค่าเสียหายไปทั้งสิ้น 1,490 บาท จนได้
การใช้งานหลักๆของผมก็คือใส่ฟังเพลงเวลาเดินทาง กับ ใส่ตอนไปวิ่งที่สวนสาธารณะแหละครับ
เพื่อนๆทีสนใจ หรืองงกับรีวิวของผมก็สามารถ อ่านรีวิวแบบเต็มๆที่
http://www.itgadgeteer.com/?p=4471 และยังมีอีกหลายเว็บเลยครับ
 น่าจะอ่านรู้เรื่องมากกว่าของผมเนอะ 555+

ความเห็นที่ 1
petermo1

เข้ามาเป็นกำลังใจให้มือใหม่ครับ รีวิวสั้นดี ฮ่าๆๆ ราคานี้เทียบกับที่บอกมาก็กำลังน่าเล่นแฮะ เดี๋ยวหาโอกาสไปลองจับของจริงดูหน่อยดีกว่าเผื่อจะได้เสียเงินกับเค้าบ้าง

ความเห็นที่ 2
barich

ใช้ตัวเดียวกันค่ะ ของเราสีเขียว แฟนซื้อให้เราก็ใช้ตลอดเลย เราว่าฟังเพลงไปด้วยมันวิ่งอึดขึ้นนะคะ ^^

ความเห็นที่ 3
antliastar

เห็นบุ๊คกี้รีวิวอยู่ค่ะ รายนั้นเค้าสาย healthy อยู่แล้วใส่ออกกำลังกายประจำเลย
ของเราดันไปซื้อremax มาก่อน ติดๆหลุดๆยังเสียดายอยู่เลย TT