ถ้าอยากได้มือถือที่เสียงชัดแจ๋วเลย มือถือรุ่นไหนตอบโจทย์สุดครับ

ตอนนี้กำลังอยากได้มือถือที่เน้นเรื่องเสียงสนทนาอย่างเดียวเลย ขอแบบชัดๆ เอาเสียงแจ๋วๆ รองรับ 4G เลย ที่สำคัญถ้าราคาไม่สูงมากจะยิ่งดีเลยครับ เพราะอยากจะซื้อมาใช้ซัก 3เครื่อง ของตัวเอง ของภรรยา ของลูกชาย 

#แนะนำกันหน่อยนะครับ

ความเห็นที่ 1
sodrumbom

เดี๋ยวนี้มือถือหลายรุ่นกำลังขายฟังก์ชั่นแบบทันกระแสโลก แต่อาจลืมคนกลุ่มนึงอย่างเราที่กำลังแสวงหามือถือท่ี่เสียงดีๆ สนทนาชัดเจน ปูเสื่อรอคอมเม้นจากกระทู้นี้ครับ

ความเห็นที่ 2
สุรีย์

ตัวนี้น่าสนใจไม่เบานะครับ ราคาไม่สูงบาดใจเกินไป ถ้าซื้อ 3 เครื่องเหมือนที่ จขกท. ว่า เงินเหลือเพียบเลย ฟังก์ชั่นพื้นฐานด้านการโทรถือว่าอยู่ในระดับดี

ความเห็นที่ 3
airyoom

มือถือราคาไม่แพงแต่ฟังก์ชั่นแน่น เสียงชัดเจนนี่ต้องให้ลาวาเลยค่ะ ส่วนรุ่นไหนก็ลองไปดูที่ช็อปเองเลย

ความเห็นที่ 4
maisone

จริงๆ เคยใช้ทัชสกรีนหลายรุ่นแต่แปปเดียวแบตเสื่อม ชาร์จบ่อย พอมาใช้แบบปุ่ม ก็โอเค หมดภาระค่าซ่อมมือถือไปเยอะ พักหลังเน้นโทรอย่างเดียว ใช้ ลาวา w7 อยู่ครับ